Starfsfólk2019-12-03T22:50:14+00:00

STARFSFÓLK

Hjá Þingvangi starfa um 80 manns með mikla reynslu og menntun í byggingarframkvæmdum.

FAGMENNSKA Í VERKI

Byggingariðnaðurinn er krefjandi atvinnugrein og mikil samkeppni um gott starfsfólk. Við leggjum því mikið upp úr góðum starfsanda til að halda reyndu og öflugu starfsfólki innan fyrirtækisins.

Agnes SigurðardóttirSkrifstofustjóri / Umsjón með sölu íbúða
Viðskiptafræðingur

697-6462
agnes@thingvangur.is

Arnar KristjánssonVerkefnastjóri véladeild/innflutningur véla og tækja
Bifvélavirkjameistari

897-9254
arnar@thingvangur.is

Björgvin Marínó PéturssonByggingarstjóri/Verkefnastjóri gæða og öryggismál
Byggingarfræðingur

895-9392
bjoggi@thingvangur.is

Brynjar EinarssonByggingarstjóri/Verkefnastjóri
Byggingarfræðingur

892-3603
brynjar@thingvangur.is

Einar ÁrnasonByggingarstjóri/Verkefnastjóri
Húsasmíðameistari

897-0770
einar@thingvangur.is

Gísli Ölver SigurðssonByggingarstjóri/Verkefnastjóri
Húsasmíðameistari

899-0351
gisli@thingvangur.is

Guðjón BjarnasonVerkefnastjóri rafmagnsdeildar
Rafiðnfræðingur, iðnrekstrarfræðingur

897-5533
gudjon@thingvangur.is

Haraldur Þór GunnlaugssonVerkstjóri /rafmagnshönnuður
Rafmagnsiðnfræðingur

822-2425
haraldur@thingvangur.is

Hilmar Jóhannsson Verkstjóri
Tæknifræðingur

659-0533
hilmar@thingvangur.is

Ingi Rúnar SveinlaugssonTæknimál
Viðskipta- og ferðamálafræðingur, kerfisumsjón

694-1975
ingi@thingvangur.is

Jón EyjólfssonVerkstjóri
Byggingarfræðingur

895-5638
nonni@thinvangur.is

Jón Ragnar MagnússonByggingarstjóri/Verkefnastjóri
Tæknifræðingur

863-2812
jon.magnusson@thingvangur.is

Kári SigurbjörnssonBílstjóri
Múrari

898-2826
kari@thingvangur.is

Pálmar HarðarssonFramkvæmdastjóri
Búfræðingur

564 6711
palmar@thingvangur.is

Sólveig Andrea JónsdóttirVerkefnastjóri hönnunardeild
Innanhúsarkitekt

861-1237
solveig@thingvangur.is

Svava Rán GuðmundsdóttirAðalbókari
Viðurkenndur bókari

564-6711
svava@thingvangur.is

Tómas BerhendInnflutningur aðfanga
Áratuga reynsla

840-6800
tomas@thingvangur.is

STARFSUMSÓKN